ทัวร์รายวัน

ทริป 3 ที่ : ปั่น Gangchon Rail Bike + หมู่บ้านฝรั่งเศส Petite France + เกาะนามิ Nami Island

Chuncheon-si, Gangwon-do, South Korea

ทริป 1 วัน เที่ยว 3 สถานที่ ปั่นจักรยานเส้นทางรถไฟสายเก่าสุดชิลพร้อมชื่นชมกับธรรมชาติที่โอบล้อมด้วยแม่น้ำและภูเขา เที่ยวชมสถานที่แลนด์มาร์คอย่างเกาะนามิ แวะเข้าชมและถ่ายรูปที่หมู่บ้านฝรั่งเศส

ว่าง
ไม่ว่าง
เลือกแล้ว
ประเภททัวร์: ทัวร์รายวัน
ระยะเวลา: วันจันทร์, วันพุธ และวันเสาร์
จำนวนคนสูงสุด:: Unlimited
สถานที่:
อัตรา:
วันเดินทาง:
Return date:
ผู้ใหญ่:
เด็ก:
ทริป 1 วัน เที่ยว 3 สถานที่ ปั่นจักรยานเส้นทางรถไฟสายเก่าสุดชิลพร้อมชื่นชมกับธรรมชาติที่โอบล้อมด้วยแม่น้ำและภูเขา เที่ยวชมสถานที่แลนด์มาร์คอย่างเกาะนามิ แวะเข้าชมและถ่ายรูปที่หมู่บ้านฝรั่งเศส
สถานที่ 
  • เกาะนามิ Nami Island
  • หมู่บ้านฝรั่งเศส Petite France
  • ปั่นจักรยานบนรางรถไฟ Gangchon Rail Park
ระยะเวลา 
  • วันจันทร์, วันพุธ และวันเสาร์
  • เดินทางได้ตลอดทั้งปี

ราคา
  • ผู้ใหญ่ ราคาท่านละ 2,550 บาท
  • เด็กอายุ 3-12 ปี ราคาท่านละ 2,400 บาท
  • เด็กอายุต่ำกว่า 3 ปี ไม่เสียค่าใช้จ่าย (แต่ต้องนั่ง และอยู่ในความดูแลของผู้ใหญ่)
ราคารวม 
  • ค่าไกด์เกาหลีสื่อสารภาษาอังกฤษ (ไม่ต้องทิป)
  • ค่าเดินทางไปกลับโดยรถบัสของเรา
  • ค่าเข้าหมู่บ้านฝรั่งเศส Petite France
  • ค่าเรือข้ามเฟอรี่ข้ามฟากและเข้าเกาะนามิ
  • ค่าเข้าปั่นจักรยาน Rail Bike ที่ Gangchon Rail Park
    * ลูกค้าในทริปอาจจะต้องแชร์จักรยานแบบ 4 ที่นั่งรวมกับท่านอื่น
    * หากต้องการจักรยานส่วนตัวลูกค้าต้องชำระเพิ่ม 5,000 วอนต่อท่าน
ราคาไม่รวม
  • ค่าอาหาร
  • ค่าใช้จ่ายส่วนตัว

จุดนัดพบสตาฟ
  • สถานี Hongik Univ. ทางออก 4
  • สถานี Myeongdong Station ทางออก 3
  • สถานี Dongdaemun History & Culture Park Station ทางออก 10

ตารางการเดินทาง 

7:20น. ออกเดินทางจาก สถานี Hongik Univ. ทางออก 4
8:00น.ออกเดินทางจาก สถานี Myeongdong Station ทางออก 3
8:10น. ออกเดินทางจาก สถานี Dongdaemun History & Culture Park Station ทางออก 10
9:40น. เดินทางถึง Gangchon Rail Park
11:30น. ออกเดินทางไป Nami Island
12:00น. เดินทางถึง Nami Island
15:30น. ออกเดินทางไป Petite France
16.00น. เดินทางถึง Petite France
17:30น. เดินทางกลับ Seoul
18:50น. เดินทางถึง สถานี Dongdaemun History & Culture Park
19:00น. เดินทางถึง สถานี Myeongdong
19:30น. เดินทางถึง สถานี Hongik Univ.


Note ขั้นตอนในวันเดินทาง
  • เมื่อทำการจองทริปเรียบร้อยแล้ว กรุณามาถึงจุดขึ้นรถก่อนเวลาประมาณ 5 – 10 นาที
  • ให้มองหาป้าย Standee K-Tour Story หรือ สตาฟเกาหลีที่มีป้ายชื่อคล้องคอ K-Tour Story
  • แจ้งชื่อผู้จองกับสตาฟ หรือแสดงหลักฐานที่ได้รับทางโทรศัพท์มือถือ จากนั้นสตาฟจะพาไปขึ้นรถ
  • ID Line ที่ได้กรอกในขั้นตอนการจอง สตาฟจะใช้ติดต่อในกรณีมาสายหรือไม่ทันเวลานัด
  • หากท่านมีปัญหาใดๆ สามารถติดต่อสตาฟไทยได้ ผ่านทาง Line @gtripkorea

วิธีการจอง
 
เงื่อนไขการยกเลิก
  • หากต้องการเปลี่ยนแปลงการจองไม่ว่ากรณีใดใด กรุณาแจ้งล่วงหน้าก่อนวันเดินทาง อย่างน้อย 3 วัน
  • หากต้องการยกเลิกการใช้บริการทัวร์ชำระค่าริการแล้ว
    – ยกเลิกก่อนวันใช้บริการ 14 วัน ชำระคืนได้ 100%,
    – ยกเลิกก่อนวันใช้บริการ 7 วัน จะไม่สามารถชำระเงินคืนได้ ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้น

 

ที่ตั้ง

รีวิว

  • HAVE A GOOD TRIP IN KOREA หมดห่วงเรื่องทริปไปเกาหลี ครบจบในที่เดียว บริการทัวร์ จองที่พัก รถรับส่งสนามบิน

    sport lawyers

    1 Review
    "Hi there very nice blog!! Man .. Beautiful .. Amazing .. I'll bookmark your website and take the feeds additionally…I am happy to find so many helpful information here in the publish, we'd like work out more strategies in this regard, thanks for sharing. . . . . . http://yungo.ae/sport-law/"
    Simply a smiling visitant here to share the love (:, btw great design and style. "Better by far you should forget and smile than that you should remember and be sad." by Christina Georgina Rossetti.
    • Sleep
    • Location
    • Service
    • Cleanliness
    • Room(s)
    More Less

    Was this review helpful? 0 like this

  • HAVE A GOOD TRIP IN KOREA หมดห่วงเรื่องทริปไปเกาหลี ครบจบในที่เดียว บริการทัวร์ จองที่พัก รถรับส่งสนามบิน

    wirtschaft.com

    1 Review
    "Would you be thinking about exchanging hyperlinks? https://wirtschaft.com/immobilien/attraktives-baugrundstueck-fuer-ein-einfamilienhaus-in-irschenberg-ortsteil-buchbichl-83737-irschenberg/"
    Great post. I am facing a couple of these problems.
    • Sleep
    • Location
    • Service
    • Cleanliness
    • Room(s)
    More Less

    Was this review helpful? 0 like this

  • Hi, very nice website, cheers! ------------------------------------------------------ Need cheap and reliable hosting? Our shared plans start at $10 for an year and VPS plans for $6/Mo. ------------------------------------------------------ Check here: https://www.good-webhosting.com/
    • Sleep
    • Location
    • Service
    • Cleanliness
    • Room(s)
    More Less

    Was this review helpful? 0 like this

3 reviews on this ทัวร์    แสดง 1 to 3

ไม่มีรีวิว

แสดงความคิดเห็น

  • Sleep
  • Location
  • Service
  • Cleanliness
  • Room(s)

Cart Item Removed. Undo
  • No products in the cart.