top of page

ทริปหนึ่งวัน เก็บสตรอเบอร์รี่ + เกาะนามิ + ปั่นจักรยานรางรถไฟคังชอน + สวนแห่งความสงบยามเช้า ( Strawberry Picking + Nami Island + Gangcheon Rail Bike + The Garden of Morning Calm ) 4 สถานที่ ใน 1 วัน

ผู้ใหญ่ ฿ 3,350 / เด็ก ฿ 3,190



Strawberry Picking ( เก็บสตรอเบอร์รี่ )

Nami Island ( เกาะนามิ )

Gangcheon Rail Bike ( ปั่นจักรยานรางรถไฟที่คังชอน )

The Garden of Morning Calm ( สวนแห่งความสงบยามเช้า )



ระยะเวลา

18 มี.ค. 67 - 3 พ.ค. 67

เดินทางได้ใน

วันจันทร์ และ วันพฤหัสบดี

ผู้ใหญ่ ( อายุ 13 ปี ขึ้นไป )

3,350 ฿

เด็ก [ อายุ 3 - 12 ปี ]

3,190 ฿

เด็ก ( อายุ ไม่เกิน 3 ปี )

ไม่มีค่าใช้จ่าย




สถานที่นัดพบ

  1. สถานี Hongik Univ. ทางออก 4

  2. สถานี Myeongdong ทางออก 1 ( Namsan Yejang Public Parking Lot )

  3. สถานี Dongdaemun History & Culture Park ทางออก 10

กำหนดการเดินทาง

  • 07.20 ออกเดินทางจากสถานี Hongik Univ. ทางออก 4

  • 08.00 ออกเดินทางจากสถานี Myeongdong ทางออก 1 ( Namsan Yejang Public Parking Lot )

  • 08.10 ออกเดินทางจากสถานี Dongdaemun History & Culture Park ทางออก 10

  • 09.40 เดินทางถึง Gangchon Railbike

  • 11.30 เดินทางไป Nami Island

  • 12.10 เดินทางถึง Nami Island

  • 15.10 เดินทางไป Strawberry Farm

  • 15.30 เดินทางถึง Strawberry Farm

  • 16.30 เดินทางไปสวน Garden of Morning Calm

  • 17.10 เดินทางถึงสวน Garden of Morning Calm

  • 18.10 เดินทางกลับ Seoul

  • 19.30 ถึงสถานี Dongdaemun History & Culture Park

  • 19.40 ถึงห้าง Lotte Myeongdong

  • 20.20 ถึงสถานี Hongik Univ.

​ค่าบริการรวม

  • ค่าเดินทางโดยรถบัส

  • ค่าไกด์เกาหลีสื่อสารภาษาอังกฤษ

  • ค่าเข้าเกาะนามิ, สวน Garden of Morning Calm

  • ค่าเก็บสตรอเบอรี่ ท่านละ 300 กรัม

  • ค่าตั๋วปั้นจักรยาน Rail Bike ( แชร์ร่วมกัน 4 ที่นั่ง )

ค่าบริการไม่รวม

  • ​ค่าอาหาร

  • ประกันเดินทาง

  • ค่าใช้จ่ายส่วนตัว

หมายเหตุ

  • กำหนดการเดินทางขึ้นอยู่กับสภาพการจราจร และ สภาพอากาศ

  • โปรดแจ้งให้เราทราบ หากคุณจะนำรถเข็นเด็กหรือเก้าอี้รถเข็นมาด้วย

  • เด็กอายุ ไม่เกิน 3 ปี ไม่มีค่าใช้จ่าย ต้องนั่งกับผู้ใหญ่


 



​นโยบายการยกเลิก

1. หากเปลี่ยนแปลงวันเดินทาง กรุณาแจ้งล่วงหน้าก่อนวันเดินทางอย่างน้อย 3 วัน

2. หากมาสาย หรือ มาไม่ทันเวลานัด ขอสงวนสิทธิ์ไม่คืนค่าบริการไม่ว่ากรณีใดใด

3. หากต้องการยกเลิกทริป ที่ได้ทำการจองไว้

  • แจ้งยกเลิกการจองก่อนใช้บริการ 7 วัน ชำระคืน 100 %

  • แจ้งยกเลิกการจองก่อนใช้บริการ 3 วัน ชำระคืน 70 %

  • แจ้งยกเลิกการจองก่อนใช้บริการ 1-2 วัน มีค่าธรรมเนียม 100 %







コメント


bottom of page